º°¨(¯`'•.¸(¯`'•.¸Gia đình K42B ¸.•'´¯)¸.•'´¯)¨°º
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

..:: CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN ..::..

Trang Chínhk42bvodoiLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

tuần của bạn :D:D:D

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
mot_95
Nhân viên văn phòng
Nhân viên văn phòng
mot_95

tuần của bạn  :D:D:D Empty
Bài gửiTiêu đề: tuần của bạn :D:D:D   tuần của bạn  :D:D:D EmptyWed Apr 20, 2011 12:37 pm

Bạch Dương (21/3 – 19/4)
Coi mình là trung tâm của mọi hoạt động khiến cho sự tín nhiệm của người khác với bạn bị lay động. Tính tùy tiện, thích gì là làm, không chút trách nhiệm sẽ có lúc khiến bạn phải chịu trách nhiệm nặng nề. Việc nên làm nhất chính là phối hợp cùng với mọi người và hãy tạm gác lại tư tưởng, chủ trương của mình sang một bên. Hôm nay, quan trọng nhất là hòa đồng cùng tập thể.
Màu sắc may mắn: xám
Con số may mắn: 4

Kim Ngưu (20/4 – 20/5)
Chuyện theo đuổi tình yêu cần đến sự chủ động của bạn, hãy tìm một chủ đề hay làm sợi dây nối. Thời gian hai bạn trò chuyện cảm thấy tự nhiên, thoải mái sẽ là cơ hội để bạn phát triển tình yêu thêm một bước. Cũng có thể nhân duyên sẽ do bạn bè giới thiệu. Vậy hãy nói ra mẫu người bạn thích để họ nhanh chóng giúp bạn tìm thấy tình yêu.
Con số may mắn: 5

Song Tử (21/5 – 21/6)
Tham gia các hoạt động mang tính từ thiện, phi lợi nhuận là việc thích hợp nhất trong ngày hôm nay. Trước bố mẹ và bạn bè không nên nói những lời lẽ khoa trương, phóng đại sự thật, nếu không sự tín nhiệm của họ dành cho bạn trước đó sẽ chuyển sang người khác. Không có kế hoạch hay dự định gì đặc biệt, Song Tử nên ở nhà nghỉ ngơi, hoặc giúp mẹ làm việc vặt như lau chùi đồ đạc. Như vậy cũng có tác dụng thay đổi vận may của ngày hôm nay.
Màu sắc may mắn: tím
Con số may mắn: 7

Cự Giải (22/6 – 22/7)
Bạn sẽ một ngày vui vẻ cùng bạn bè, vì thế đừng ở lì trong nhà mà hãy ra ngoài giải phóng mình. Cách đế bạn đem lại may mắn cho bản thân chính là thư giãn, thong thả tận hưởng ngày hôm nay. Cự Giải có thể dành nhiều thời gian hơn cho bữa ăn, từ từ thưởng thức âm nhạc hoặc cùng người yêu du ngoạn đến những nơi có khung cảnh thiên nhiên tươi đẹp.
Màu sắc may mắn: trắng
Con số may mắn: 1

Sư Tử (23/7 – 22/Cool
Giải phóng mình khỏi những bất an và lo lắng, nên Sư Tử có một ngày thoải mái. Hôm nay rất thích hợp để bạn tham gia những hoạt động tập thể; có thể bạn còn trở thành tâm điểm chú ý của mọi người khi đi du ngoạn. Đặc biệt có ý nghĩa chính là hoạt động phát huy tinh thần tập thể. Sư Tử có thể gặp được cơ duyên mới, ít nhất là trở thành bạn thân của ai đó.
Màu sắc may mắn: đỏ thắm

Xử Nữ (23/8 – 22/9)
Ra ngoài vận động, hít thở không khí trong lành tốt hơn là giam mình trong nhà. Bạn có thể cùng gia đình đi dạo, picnic hoặc vãn cảnh chùa xung quanh. Đây đều là những lựa chọn không tồi dành cho ngày hôm nay. Nhân tiện cầu phúc cho gia đình bình an, xin một tấm bùa hộ mệnh… đều có thể cho bạn cảm giác an tâm.
Màu sắc may mắn: xanh lục
Con số may mắn: 9

Thiên Bình (23/9 – 22/10)
Bạn bắt đầu ngày mới với tính hiếu kì, ham học hỏi. Cách giải trí cũng có thể từ những thứ mang đầy tính tri thức khiến bạn phải tò mò. Đây cũng là ngày để bạn thực hiện kế hoạch và kết quả nhất định đáng để kì vọng. Hơn thế, biểu hiện của bạn còn mang dáng dấp trưởng thành khiến cho bố mẹ, người lớn trong gia đình thấy hài lòng.
Màu sắc may mắn: đỏ

Hổ Cáp (23/10 – 21/11)
Hổ Cáp vì không giải thích rõ khiến người khác hiểu lầm. Bạn cảm thấy mình có chút cô đơn, thậm chí có xu hướng lười nói chuyện với người khác. Có vẻ như để giãi bày suy nghĩ là điều rất khó với bạn ngày hôm nay. Nhưng chẳng thà bạn cứ giữ tâm trạng như vậy có thể còn thấy thoải mái, hơn là phải miễn cưỡng cười tươi đáp lại người khác.
Màu sắc may mắn: trà
Con số may mắn: 4

Nhân Mã (22/11 – 21/12)
Đến những nơi đông người hoặc tham gia các hoạt động có quy mô lớn sẽ là những lựa chọn không tồi ngày hôm nay. Tâm trạng của bạn sẽ được giải phóng phần nào khi cảm nhận không khí náo nhiệt đầy sự tò mò, vận may cũng vì thế mà sáng rõ hơn. Buổi tối, Nhân Mã có thể rủ vài người bạn đi hát karaoke, uống cà phê… và sẽ có một buổi tối vui vẻ. Nhưng vui vẻ cũng phải chú ý đến thời gian, không nên về nhà quá muộn bạn nhé!
Con số may mắn: 3

Ma Kết (22/12 – 19/01)
Du lịch, giải trí là cách tốt nhất để bạn xóa sạch áp lực trong mình. Ma Kết nên cùng bạn bè vui chơi, bạn sẽ có những phút giây nói cười vui vẻ. Tuy nhiên, cũng không nên coi trọng bạn bè mà lơ là với người nhà. Ngay cả khi đã có hẹn với bạn cũng phải sắp xếp thời gian hợp lí, đừng để gia đình thất vọng!
Màu sắc may mắn: xanh lam
Con số may mắn: 6

Bảo Bình (20/1 – 18/2)
Ngày hôm nay dường như bạn không có chút kiên trì nào. Bảo Bình nên cân bằng lại năng lượng của mình; nếu thực sự không đủ kiên nhẫn để làm, không nên dễ dàng đồng ý. Khi gặp phải rắc rối hay phiền não, nhớ hít thở sâu nhiều lần để làm cho tinh thần ổn định. Nếu có người bạn nào chủ động đến tìm bạn, phải chú ý vì có thể họ sẽ đưa ra yêu cầu mang tính cá nhân.
Màu sắc may mắn: xanh lục
Con số may mắn: 7

Song Ngư (19/2 – 20/3)
Hôm nay là ngày thích hợp để bạn tiếp cận với những điều liên quan đến văn hóa đặc sắc của dân tộc hoặc nước ngoài, để khơi dậy trong bạn một cảm giác mới. Bạn có thể sắp xếp cho mình vài hoạt động giàu tính văn hóa như tham quan triển lãm văn hóa, đến thăm viện bảo tàng… Điều này sẽ làm cho đời sống tinh thần của bạn thêm phong phú.
Màu sắc may mắn: đen
Con số may mắn: 9
bebuon_mn
ADMIN
ADMIN
bebuon_mn

Bài gửiTiêu đề: Re: tuần của bạn :D:D:D   tuần của bạn  :D:D:D EmptyWed Apr 20, 2011 4:13 pm

Bạn sẽ một ngày vui vẻ cùng bạn bè, vì thế đừng ở lì trong nhà mà hãy ra ngoài giải phóng mình. Cách đế bạn đem lại may mắn cho bản thân chính là thư giãn, thong thả tận hưởng ngày hôm nay. Cự Giải có thể dành nhiều thời gian hơn cho bữa ăn, từ từ thưởng thức âm nhạc hoặc cùng người yêu du ngoạn đến những nơi có khung cảnh thiên nhiên tươi đẹp.
Màu sắc may mắn: trắng
Con số may mắn: 1
Eo, no co ny ma du ngoan hey`, nan Neutral Neutral Neutral
[k-42b]-kidluv
Nhân viên năng động
Nhân viên năng động
[k-42b]-kidluv

Bài gửiTiêu đề: Re: tuần của bạn :D:D:D   tuần của bạn  :D:D:D EmptyWed Apr 20, 2011 4:16 pm

Rag cung cua ter' lai dug dau` he Crying or Very sad Crying or Very sad
otkungfu
Nhân viên ưu tú
Nhân viên ưu tú
otkungfu

Bài gửiTiêu đề: Re: tuần của bạn :D:D:D   tuần của bạn  :D:D:D EmptyThu Apr 21, 2011 4:13 pm

Ma Kết (22/12 – 19/01)
Du lịch, giải trí là cách tốt nhất để bạn xóa sạch áp lực trong mình. Ma Kết nên cùng bạn bè vui chơi, bạn sẽ có những phút giây nói cười vui vẻ. Tuy nhiên, cũng không nên coi trọng bạn bè mà lơ là với người nhà. Ngay cả khi đã có hẹn với bạn cũng phải sắp xếp thời gian hợp lí, đừng để gia đình thất vọng!
Màu sắc may mắn: xanh lam
Con số may mắn: 6
vitieubao
Bậc phổ thông
Bậc phổ thông
vitieubao

Bài gửiTiêu đề: Re: tuần của bạn :D:D:D   tuần của bạn  :D:D:D EmptyTue Apr 26, 2011 1:17 pm

viet ko hay gi ca ;;;;;;;;;;; nan lam ;;;;;;;;; fuon afro afro flower
mot_95
Nhân viên văn phòng
Nhân viên văn phòng
mot_95

Bài gửiTiêu đề: Re: tuần của bạn :D:D:D   tuần của bạn  :D:D:D EmptyTue Apr 26, 2011 4:55 pm

vitieubao đã viết:
viet ko hay gi ca ;;;;;;;;;;; nan lam ;;;;;;;;; fuon afro afro flower
ac...mun' hay hon thi` tu mak` vit' di.. Smile Smile Smile Smile Smile
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: tuần của bạn :D:D:D   tuần của bạn  :D:D:D Empty

tuần của bạn :D:D:D
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tuần mới của bạn
» Tuần mới của bạn (9/5 - 15/5/2011)