º°¨(¯`'•.¸(¯`'•.¸Gia đình K42B ¸.•'´¯)¸.•'´¯)¨°º
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

..:: CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN ..::..

Trang Chínhk42bvodoiLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

...............

Go down 
mot_95
otkungfu
... • °Mr.max° • ...
[k-42b]-kidluv
moxy
9 posters
Tác giảThông điệp
moxy
Trẻ con sơ sinh
moxy

............... Empty
Bài gửiTiêu đề: ...............   ............... EmptyTue Mar 17, 2009 10:10 pm

Trên đời này ... có 1 thứ tình cảm đău đớn nhất nhưng cũng vĩ đại nhất ... thứ tình cảm mà 1 đứa như tôi -lúc nào cũng quan niệm " cái gì ko thuộc về mình thì có cố vẫn vĩnh viễn ko thuộc về mình " -không bao h đủ kiên nhẫn để theo đuổi ... đó là tình yêu đơn phương ....

Là nước mắt thì bao giờ cũng mặn. Dù là của em hay là của anh, dù của bất cứ ai, dù khóc cho hôm nay, ngày mai hay ngày xưa, dù là tập khóc hay khóc vì thói quen... bao giờ nước mắt cũng vẫn mặn mòi như thế!

Giá mà một lúc nào đó, vô tình thôi, anh bỗng nhiên biết được em đã yêu anh nhiều đến thế nào.em tin anhvô cùng, hy vọng vào anh rất nhiều. em đã từng để mất anh một lần rồi, làm sao em có thể chịu đựng thêm một lần nữa?

Đã biết rằng quên là sẽ nhớ :...

...:Nên dặn lòng cố nhớ để mà quên :...

...:Quên rồi quên, quên càng thêm nhớ :......:Nhớ rồi nhớ, để mãi mãi không quên :...

............... F225

Chưa bao giờ em buồn thế! chỉ có anh làm em buồn thế thôi. Chỉ có anh mới làm em nghĩ rằng, có 1 người quan trọng với cuộc sống của em đến thế! ...

............... Taochu.com_sad30

không bao giờ anh hiểu hết những suy nghĩ của em

.

anh biết không, ngày mà mọi người đều cảm thấy hạnh phúc, vui vẻ bên người mình thương yêu thì cũng là ngày em cảm thấy cô đơn và buồn nhất
anh có nhớ không, anh từng nói là sẽ đi cùng en, nhưng không phải vậy. Cứ đến lúc em cần anh là chẳng bao giờ có anh cả. Những lúc đấy, nhìn mọi người, em chỉ muốn khóc thôi. Nhưng đi cạnh những người bạn của em,em vẫn cười, để họ thấy là em không thấy tủi thân, không quá yếu đuối.

............... Taochu.com_sad33

Nhưng đằng sau đó, những giây phút một mình là em lại không thể chịu đựng được. em khóc rất nhiều và tiếc cũng rất nhiều nhưng em không làm khác được cả.

anh luôn là duy nhất trong trái tim em, nhưng có vẻ như điều ngược lại là không có. em vẫn biết là như thế, nhưng em vẫn luôn yêu anh ! và nhiều khi em thấy buồn và tủi thân kinh khủng.

em đã đi qua con đường ấy và lúc nào cũng vậy, đầu đường là những con nắng la đà, còn cuối đường sẽ là nỗi quạnh hiu. dù rằng em biết trước được con đường mình bước sẽ lắm chông gai, nhưng em vẫn cứ đặt chân vào và bước đi, không cưỡng lại được.

Cái đó gọi là tình yêu, niềm đam mê hay sự mù quáng dại khờ, em không biết nữa !?!

............... 1538063215

Bây giờ thì đường đã lặng yên, không còn lá rơi mùa thu, không còn hoa dại mùa xuân, không còn mây trắng mùa hè, không còn giá lạnh mùa đông, tất cả đã qua hết rồi, không còn gì nhớ nữa. Nhìn lại sau lưng em, đường sao xa lạ quá, và em khóc, em khóc vì em đã đi đến cái tận cùng quạnh hiu của con đường rồi đấy anh ạ. Thảng thốt, sao mà nhanh đến thế!

Con đường ấy, đã dìu em đến những cơn say, say trong vòng tay ấm nồng của anh, say trong những nụ hôn ngọt ngào, và giờ đây, đã đưa em đến những cơn say thật sự, đắng cả đầu môi. Có lẽ em sẽ mãi mãi say như thế vì giờ đây tất cảm cảm xúc đã rời bỏ em ra đi, bất giác rùng mình lo sợ, liệu rồi em còn có thể rung động trước một cái gì nữa hay không !?! Đâu hẳn người ta phải đau khổ thì người ta mới có thể khóc được phải không em, cũng như anh vậy, nước mắt vẫn rơi trên má nhưng sao lòng vẫn thấy bình yên. em thèm được cái cảm giác khi nước mắt không rơi nữa, khi giật mình trở về với thực tại thì nắng sẽ lên, sẽ mở ra cho em một khát vọng mới.

"Lòng chợt bình yên mà sao buồn thế"!

Mưa thật buồn...em vốn thích mưa...nhưng chưa bao jờ...emthấy...mưa...buồn như thế mưa rơj... làm em nhớ lại... những kỷ njệm...ngày xưa chẳng bjết có thể gọi đó là những kỷ njệm hay ko.... chỉ bjết rằng... ngày xưa ấy anh...đã mang đến cho em..thật nhiều niềm vui...niềm hạnh phúc.....

Và….

Chúng ta sẽ chia tay nhau…

Trong một ngày đầy gió…

Một ngày gió lộng…..

Chỉ để cho đôi ta…bước đi ...

Và em vẫn luôn mong Có một thứ tình yêu

Mà nơi đó chúng ta sẽ yêu nhau hơn..
[k-42b]-kidluv
Nhân viên năng động
Nhân viên năng động
[k-42b]-kidluv

............... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ...............   ............... EmptyWed Apr 20, 2011 4:04 pm

Cam xuc wa ha!
... • °Mr.max° • ...
Trưởng phòng
Trưởng phòng
... • °Mr.max° • ...

............... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ...............   ............... EmptyFri Apr 22, 2011 12:35 pm

mấy ảnh nhìn buồn thật
I love you I love you I love you
otkungfu
Nhân viên ưu tú
Nhân viên ưu tú
otkungfu

............... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ...............   ............... EmptyFri Apr 22, 2011 7:40 pm

doc chua????????????????????????????????
mot_95
Nhân viên văn phòng
Nhân viên văn phòng
mot_95

............... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ...............   ............... EmptyFri Apr 22, 2011 7:54 pm

chak de la` chua dok............... Y_011............... Y_011............... Y_011............... Y_011
[k-42b]-kidluv
Nhân viên năng động
Nhân viên năng động
[k-42b]-kidluv

............... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ...............   ............... EmptySun Apr 24, 2011 2:21 pm

Doc rui` moi dam xp ci mi
caothuchemgio1
Mẫu giáo
Mẫu giáo

............... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ...............   ............... EmptyMon Apr 25, 2011 9:24 pm

giang hiền bốc phét đó chưa đọc mô thằng ni là mất dạy rứa ma
vitieubao
Bậc phổ thông
Bậc phổ thông
vitieubao

............... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ...............   ............... EmptyTue Apr 26, 2011 1:21 pm

kung hay day !!! nhung ko hay lam ........ ma nhin may anh ko dk cho lam Shocked clown clown clown clown farao farao
[sky]_forever
Nhân viên năng động
Nhân viên năng động
[sky]_forever

............... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ...............   ............... EmptyFri Jun 03, 2011 10:26 am

deo hay ho cj ca dok nhu khi a
vb_s2_cb
Bậc phổ thông
Bậc phổ thông
vb_s2_cb

............... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ...............   ............... EmptySat Jun 04, 2011 9:06 pm

otkungfu đã viết:
doc chua????????????????????????????????
chua doc nhung van thay day cam xuc Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad
vb_s2_cb
Bậc phổ thông
Bậc phổ thông
vb_s2_cb

............... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ...............   ............... EmptySat Jun 04, 2011 9:10 pm

[sky]_forever đã viết:
rang k hay he.hay ma.khanh sam dung la ng dang yeu co khac
[sky]_forever
Nhân viên năng động
Nhân viên năng động
[sky]_forever

............... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ...............   ............... EmptySun Jun 05, 2011 10:48 am

vb_s2_cb đã viết:
[sky]_forever đã viết:
rang k hay he.hay ma.khanh sam dung la ng dang yeu co khac
yes yes""""o rua tinh hinh la dang yeu thi co dk gia nhap cau lap bo doc than ko? he10000
Sponsored content

............... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ...............   ............... Empty

...............
Trang 1 trong tổng số 1 trang