º°¨(¯`'•.¸(¯`'•.¸Gia đình K42B ¸.•'´¯)¸.•'´¯)¨°º
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

..:: CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN ..::..

Trang Chínhk42bvodoiLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

"vì sao"....Đừng khóc nữa...

Go down 
Tác giảThông điệp
laovipqh
Nhân viên ưu tú
Nhân viên ưu tú
laovipqh

"vì sao"....Đừng khóc nữa... Empty
Bài gửiTiêu đề: "vì sao"....Đừng khóc nữa...   "vì sao"....Đừng khóc nữa... EmptyWed Jul 27, 2011 1:32 pm

Đừng khóc nữa...

Đã từng cho rằng mình là con người mạnh mẽ. Nhưng mình đã tự tạo một cái vỏ ngoài cho mình để bây giờ mới giật mình: mình quá yếu đuối! Nỗi đau là vô hạn, nhưng rồi sẽ qua mau thôi.

Đừng khóc nữa...

Khóc sẽ làm cho tim tan ra mất. Trái tim quá mỏng manh, chỉ chạm nhẹ là tan, là vỡ. Nó cần được nâng niu bằng một bàn tay nồng ấm yêu thương

Đừng khóc nữa.....

Khóc chỉ thêm yếu đuối, khóc đã quá nhiều, khóc mãi rồi. Cũng có lúc phải cười lên chứ.

Đừng khóc nữa ...

Mạnh mẽ lên ! Có khó khăn nào khiến gục ngã đâu. Đã nhiều lần tưởng như ko đứng nổi, vậy mà vẫn vượt qua đó thôi, lại đến trường, lại gặp bạn bè, lại cười vui.

Đừng khóc nữa ....

Sẽ có người kể cho nghe một mẩu truyện cười, sẽ có người an ủi, sẽ có người cho những điều hạnh phúc lúc bất ngờ nhất.

Đừng khóc nữa. Ngủ ngoan, sáng mai thức dậy niềm vui sẽ đến.

Đừng khóc nữa. Thấy chưa, hôm nay nhìn thấy rất nhiều hoa phải ko? Mình cũng là một bông hoa vừa gặp nắng hạn nhưng lại gặp ngay cơn mưa phùn mát lạnh.

Đừng khóc nữa. Hạnh phúc là những điều ngay bên cạnh ta mà thôi...

Sẽ không khóc đâu.

Sẽ lại vẽ nụ cười bằng những giọt nước mắt ......

Cất giấu trong nụ cười là một nỗi buồn khôn tả. Nỗi buồn chỉ có mình tôi mới biết vì sao và cũng có cả nỗi buồn mà chẳng có câu trả lời "vì sao".

[img]"vì sao"....Đừng khóc nữa... SieuthiNHANH2011072720730odc4mwe0md30408[/img]

Những bức ảnh thật đẹp, nụ cười thật dễ thương, khuôn mặt tạo dáng thật hóm hỉnh và đôi lúc cũng rất lạnh lùng nhưng sau đó, bên trong đó là sự cô đơn, sự trống vắng...như đang thiếu vắng, đang ngóng trông một tia sáng hy vọng nào đó...tưởng chừng như mơ hồ khó tìm thấy được cái gọi là niềm vui, cái gọi là hạnh phúc và cái gọi là tình yêu. Mình có quá mơ mộng quá chăng.
[img]"vì sao"....Đừng khóc nữa... SieuthiNHANH2011072720730odc4mwe0md30408[/img]

"vì sao"....Đừng khóc nữa...
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Bật Khóc - NeO ft Suri & SKB
» Dở khóc dở cười
»  Em ko biết khóc !
» Buồn... hãy cứ khóc nhé bạn ...
» không được khóc...